Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มือใหม่จะซื้อเตาอบแนะนำด้วยค่ะ  

ยังไม่เคยทำขนมเลยค่ะ จะถอยเตาอบมาหัดทำขนม ทำกินเองไม่ได้ทำขายค่ะ
1. เตาอบออตโต้ 23 ลิตรพอใช้ได้ไหมคะ  เล็กเกินไปหรือเปล่า  
2. จริงอยากได้เวอร์ๆ เป็น HW ขนาด 42 ลิตรไม่ทราบว่ายี่ห้อนี้ดีไหมคะ และมันจะใหญ่เกินความจำเป็นไหม เมื่อกี่อ่านกระทู้ข้างล่างมีคนบ่นยี่ห้อนี้แต่ไม่ทราบบอกรายละเอียดค่ะ
3. จำยี่ห้อและขนาดไม่ได้เคยไปดูที่แม็คโคร ที่มันป้อมๆ สีขาวแดงแบบบั้นดีไหมคะ
ขอบคุณค่ะ อยากทำขนมมากๆเลยช่วยแนะนำด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : นางฟ้าหน้าดำ
เขียนเมื่อ : 4 พ.ค. 53 15:28:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com