Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[Mini-Review] Sunday Brunch ที่ Kisso @ The Westin Grande Sukhumvit [Bell_HuB-ver.]*-*  

เหมือนไม่ได้รีวิวซะนาน เลยทีเดียว . . .
สวัสดีพี่น้องก้นครัวครับ

สำหรับ Japanese buffet ที่นี่ คงไม่ต้องอธิบายกันมากนักนะครับ หุหุ
วันนี้จะเป็นรีวิวเล็กๆ ภาคเก็บความประทับใจที่ไปกับพี่น้องก้นครัวครับ

รายละเอียด ห้องอาหาร Kisso โรงแรมเวสทินแกรนด์
อยู่ตรงสถานี BTS อโศก หรือ MRT สุขุมวิท
บุฟเฟ่ มีเฉพาะ Sunday Brunch ราคาเต็ม 1250++ ครับ
ใครจะไปโทรจองก่อนนะครับ เพราะที่นี่ยอดนิยมมากครับขอบอก

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 6 พ.ค. 53 20:57:38