Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

###เข้าครัว ชวนหม่ำ @ Ab DEAR’s Kitchen###~~~Chocolate muffins & Oat muffins~~~มัฟฟินอร่อยๆ ทำง่ายๆ เพียงใช้ตะกร้อมือ  

สวัสดีเพื่อนพ้อง น้องพี่ที่น่ารักทุกท่าน
ทั้งท่านที่แวะมาอ่าน แอบอ่าน และแวะมาเยี่ยมกระทู้
เป็นกำลังใจ ให้ได้คลายความคิดถึงกันเสมอค่ะ

วันนี้ขอมาฝ่ากระแสกระทู้ด๋อย โพสท้าทายระบบกันซะหน่อย..คิๆ
เพิ่งกลับมาจากการไปสัมภาษณ์งานมา สดๆร้อนๆ เลยค่ะ
ตื่นเต้นนิดๆ เพราะร้างลาจากการทำงานประจำไปนาน
ผลจะออกมายังไง ก็ตามแต่จะได้รับพิจารณาก็แล้วกันเน๊อะ...ช่วยกันลุ้นด้วยนะคะ

อารมณ์ชิลล์ๆกลับบ้านมา หาขนมมาโพสดีกว่า
ชวนทำมัฟฟินค่ะ ทำง๊ายง่าย......สูตร Chocolate Muffins นี้ใช้แค่ตะกร้อมือในขั้นตอนการผสม
แป๊บเดียว ได้กินของอร่อยแล้วค่ะ

ปอลิง 1 .... วันนี้ อาจจะโพสกระทู้แบบเรื่อยๆ ช้าหน่อยนะคะ เพราะจะโพสสดๆไปเลย ชวนเม๊าท์กันได้ค่ะ
ปอลิง 2....(เฉพาะ)ปกแมคกาซีน(ในฝัน) มีมาครบหนึ่งโหลแล้วนะคะ (ถึงจะไม่มีใครเรียกร้องหาก็ตาม) เหอๆๆ

จากคุณ : Ab Psy ReinDEAR++
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 53 15:08:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com