Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[Bell_HuB-Review] มื้อกลางวัน ริมแม่น้ำ ที่ Lord Jim's @ Mandarin Oriental Bangkok *-*  

สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆก้นครัวทุกคน ( อีกรอบ )
วันนี้ผมขอโอกาสทำรีวิวซะหน่อย ฉลองที่พันทิพซ่อมเสร็จ . . . (เหอๆ)
และก่อนที่จะไม่ว่างพักนึงครับ

สำหรับกระทู้เก่า ( ที่ด๋อยระดับกดลบไม่ได้ ) ก็ลืมมันไปซะเถอะครับ ฮือๆ

. . . สำหรับ Lunch buffet อันโด่งดัง ของโรงแรมอันดับ 1
คงไม่ต้องบรรยายอะไรกันมากนะครับ
เพราะหลายๆท่าน คงเคยไปลองกันมาแล้ว ตัวผมเองพึ่งมีโอกาสไปลอง
เลยเก็บภาพความประทับใจเล็กๆน้อยๆมาฝากครับ หึหึ

รายละเอียดห้องอาหาร Lord Jim's โรงแรมโอเรียนเต็ล บางรักครับ
มื้อกลางวัน จันทร์ - เสาร์ ราคา 1450 บาทครับ
ส่วนวันอาทิตย์ไม่ทราบราคา แต่คาดว่าประมาณเกือบสองพันครับ (อูย)
เรื่องส่วนลด ... ต้องขอบอกว่า "ไม่มีส่วนลดใดๆทั้งสิ้น" ครับที่นี่ เหอๆ

เกริ่นมายาวเกินไปละ ไปชมกันเลยดีกว่าครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 9 พ.ค. 53 19:54:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com