Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> ครัวต่างแดน ... คุณสีมา เข้าครัว ... >>>>  

สวัสดีค่ะ มิตรรักก้นครัวเมืองไทย และต่างประเทศ
มิตรรักทักทายหน้ากระทู้ และมิตรรักผ่านมาอ่านและผ่านไป
มิตรรัก ทักทายหลังไมค์ ทุกท่านค่ะ

วันนี้ มาเวลาทำการของเมืองไทย เพราะหยุดงานค่ะ
ติ๋วเอาเมนูที่ผ่านมา ในวันที่เว๊บเดี้ยง ด๋อย
มารีวิว ในวันนี้กันค่ะ

วันนี้ จั่วหัวไว้ว่า คุณสีมา เข้าครัว
ไม่ได้ตั้งใจจะแข่งกับกระทู้คุณหนุมาน นะคะ
เพราะฝึมือ คุณหนุมานนั้น เค้าเป็นแบบโปร แล้วค่ะ

ติ๋วได้แต่เป็นผู้ช่วย ถ่ายภาพ กับ หยิบ จับ อีกนิดหน่อยค่ะ
มาดู หน้าตาอาหาร และขนม ที่สำเร็จแล้วกันนะคะ

จากคุณ : หมู (ตัว) อ้วน
เขียนเมื่อ : 12 พ.ค. 53 15:27:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com