Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมนูลูกรัก..... ส่งการบ้านคุณจุ๋ม(แม่สลิ่ม) ราดหน้าสุขภาพ.....  

หนอน

หวังว่ากระทู้จะไม่ซ้ำนะคะ เพราะเมื่อกี้ พิมพ์ไปรอบแล้ว แต่มัน Error

นั่ง F5  อยู่นาน ไม่เห็นขึ้น แสดงว่า คงยังไม่ไปแน่ ๆ เลยต้องมานั่งพิมพ์ใหม่อีก ฮื้อ ๆๆๆ มาโพส เวลานี้ ท่าทางจะนาน หน่อยนะคะ

หนอน

วันนี้ ไม่ได้ซื้อผักหวานค่ะ เพราะพักนี้ ทานผักหวานกันบ่อย มาก ๆๆ

เลยขอเป็นแค่ คะน้า กับบรรดาเห็ด ๆๆๆ ทั้งหลาย เสริมทัพ ด้วยถั่วฝักยาวและแครอท บรรดาผักเหล่านี้ เป็นผักที่เด็ก ๆ ส่วนใหญ่ชอบทานกันค่ะ โดยเฉพาะ สองลิง โปรดดดด ม๊ากกก ค่ะ

หนอน

เสียดายจัง ....  ทำเสร็จแล้วกล้องดันแบตใกล้หมด รูปออกมา เบลอ ๆๆ ไม่สวยเลยค่ะ แต่อร่อยน๊า ไม่เชื่อมาชิมเลย อิอิ

จากคุณ : okonomi
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 53 18:33:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com