Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

O_o".......ผัดถั่วลันเตาหวานใส่กุ้ง.....(พร้อมรายงานผลการลดน้ำหนักจ๊ะ)....O_o"  

สวัสดีค่ะพี่  ๆๆ  น้อง ๆๆ  ชาวก้นครัว

ทาก  วันนี้จะมาชวนเข้าครัว  พร้อมกับมารายงานผลของการลดน้ำหนักของเรากันค่ะ  อิอิอิ  ตอนนี้น้ำหนักเราลดลงเรื่อย ๆๆ  ส่วนเรื่องที่แข่งขันท้าพนันกับพี่ชายนั้นเราชนะ พี่ชายไปเรียบร้อยแล้วจ๊ะ    แต่ตอนนี้ก็ไม่หยุดนะค่ะ  จะควบคุมต่อไปอีกค่ะ  จะเอาให้ได้ซัก   52  กิโล ตอนนี้ก็   57.8 กิโลค่ะ

ทาก  ส่วนของขวัญนะเหรอ  ฮ่า ๆๆๆ  ไม่อยากจะบอกว่า  พี่ชายถามว่าจะเอาอะไร  เราตอบพี่ชายว่าไม่เอาครับ  พี่ชายอึ้งแล้วถามว่าทำไม  เราเลยบอกไปว่า ก็หนูได้ของขวัญจากพี่มาแล้วไง.... เอ้า......พี่ชาย ทั้งอึ้ง....ทั้งงง  รอบสอง ฮ่า ๆๆๆ

ทาก   วันนี้มาขอเฉลยในนี้เลยละกันค่ะ  ว่าของขวัญที่หนูได้จากพี่คืออะไร  คำตอบคือ......หุ่นที่ดี  สุขภาพที่ดีไง  ถ้าพี่ชายเราไม่ท้าพนันกับเราในวันนั้นเราคงไม่กลับมาหุ่นเหมือนเดิม....ขอบคุณครับ พี่ชายที่แสนดีของหนู รักนะ  อิอิอิ

ทาก  ว่าแล้วก็ชวนเข้าครัวกันต่อเลยเนอะ  

กับเมนูนี้..................ผัดถั่วลันเตาหวานใส่กุ้ง.............................

แก้ไขเมื่อ 13 พ.ค. 53 19:52:16

จากคุณ : KowneawMooping@Moobambam
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 53 19:52:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com