Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

O_O"..........น้ำพริกมะม่วง กับ หัวปลีต้ม ...............O_O"  

สวัสดีค่ะ  พี่ ๆๆ น้อง ๆๆ ชาวก้นครัว

ทาก  เจอกันอีกแล้ว  เจอกันทุกวัน อย่าเพิ่งเบื่อกันนะค่ะ  ช่วงนี้ขอรีวิวติดๆๆกันไปก่อนเลย  เพราะเดี๋ยวจะ......จำศีลลดน้ำหนัก  ที่นี้ล่ะ ไม่ได้เจอกันอีกยาวเลยค่ะ  ฮ่า ๆๆๆๆ    เพราะช่วงนั้นอาจไม่ได้ทำกับข้าว แต่ก็จะเข้ามาทักทายพี่ ๆๆ น้อง ๆๆ  เหมือนเดิมนะค่ะ  เพียงแต่ อาจรีวิวเดือนละ  2  ครั้ง

ทาก สำหรับวันนี้จะพาเข้าครัว   ทำกับข้าว ด้วยพืชสวนครัวที่มีอยู่รอบ ๆๆ บ้านเรากันค่ะ  

ไปดูกันเลยดีกว่าค่ะ   O_O"....น้ำพริกมะม่วง  กับ   หัวปลีต้ม....O_O"

จากคุณ : KowneawMooping@Moobambam
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 53 20:02:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com