Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[-mini-review-] เล็กๆ น้อยๆ กับ 3 ร้าน ที่ After you , ไล - บรา - รี่ และ Rossini's ครับ = รีวิวเก็บตก = *-*  

สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆ ชาวก้นครัวทุกคน

ช่วงสถานการณ์บ้านเมืองไม่ดีแบบนี้ . . .
คงมีหลายๆท่านที่ระวังตัวและอยู่กับบ้านนะครับ

ส่วนผม ซ่าสนิท วันนี้ก็ออกไปหม่ำนอกบ้านมาคับ แต่ยังไม่รีวิวนะ อิอิ

วันนี้มีภาพเก็บตกเล็กๆน้อยๆ มาให้ชมแก้เครียดกันครับ
ไม่ขอบรรยายมากนะครับ เอาแบบเนื้อๆ เน้นๆกันไปเลย
( จริงๆคือขี้เกียจพิมพ์ 55+ )

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 53 20:41:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com