Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

wowowow กั้งกระดานชวนชิม pEpPeR LuNcH wowowow  

สวัสดีค่ะเพื่อนพ้องน้องพี่ชาวก้นครัวทุกท่าน คิดถึ้งงงง คิดถึงนะคะ
แต่ใจคอไม่ค่อยจะดีกับสถานการณ์บ้านเมืองเลยไม่ได้เข้ามาโพสต์กระทู้
มาถึงวันนี้เริ่มชินและทำใจได้แล้วค่ะเลยจะมาชวนเพื่อน ๆ ไป Lunch กันที่ร้าน Peper Lunch
ร้านที่เจี๊ยบไปนี่อยู่ที่ฟอร์จูนทาวน์ ชั้นล่างค่ะ ร้านนี้เค้าบอกว่าเป็น The Original Japanese D-I-Y   Teppan Restaurant เลยนะคะนี่ค่ะเข้าไปในร้านแล้วประมาณนี้มีเคาน์เตอร์ให้สั่งอาหาร

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ค. 53 15:16:26

จากคุณ : กั้งกระดาน
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 53 13:35:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com