Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

%%%%%>>>>>ส่งการบ้านคุณพี่ชายกาง"ข้าวหน้าไก่ห้าแยก"<<<<<%%%%%  

สืบเนื่องจากได้ไปชมกระทู้งานC&Bจากกระทู้ของคุณบอล
และได้เห็นคุณชายกางได้นำลิงค์สูตรข้าวหน้าไก่ห้าแยกมาลงไว้
วันนี้นึกครึ้มอกครึ้มใจหลังจากเครียดสถานการ์ณบ้านเมือง
เลยปิดทีวีแล้วมาทำข้าวหน้าไก่ทานดีกว่าเป็นมื้อเย็นของที่บ้าน อิอิ ^ ^"

สูตรที่คุณพี่ชายกางนำลิงค์มาแปะไว้ค่ะทำตามนี้เป๊ะเลย
http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2008/08/D6858646/D6858646.html
แต่คุณครูคะที่บ้านนู๋ไม่มีเหล้าจีนเลยไม่ได้ใส่ค่ะ
แล้วอีกคือ....แห่ๆไม่ได้ถ่ายรูปตอนทำอาหารถ่ายแค่ตอนทำเสร็จแล้วค่ะ
ทอดไข่ดาวเพิ่มไปอีกฟองทาน1จานอิ่มแปร้เลยค่ะ ทุกคนในบ้านชมว่าอร่อย
ต้องขอบคุณชายกางมากค่ะที่วันนี้ได้สูตรข้าวหน้าไก่ที่อร่อยถูกปากคนที่บ้านได้อิ่มกันทุกคน อิอิ ^ ^

จากคุณ : หนมปังปิ้งแยมส้ม
เขียนเมื่อ : 19 พ.ค. 53 22:08:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com