Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(กระทู้ถามหาร้านเด็ด)อยากให้แนะนำร้านอาหารในเมืองปารีส ฝรั่งเศสหน่อยสิครับ  

ตามนั้นเลยครับ คิดว่าจะออกไปเที่ยวเมืองปารีสฝรั่งเศส วันศุกร์นี้อ่ะครับ อยากให้เพื่อนๆ แนะนำร้านอาหารฝรั่งเศส ญี่ปุ่น แล้วก็บราซิลหน่อยหน่ะครับ ใครมีร้านแนะนำก็ช่วยกันบอกได้นะครับ งบประมาณไม่เกี่ยง มีเมนูราคาไม่เกิน 50 ยูก็ยิ่งดี แต่ถ้าใแต่ขอเอาเด็ดจริงๆหน่ะครับ ขอบคุณครับ

(May the newtype be with you)
ขอให้นิวไทป์จง สถิตย์อยู่กับท่าน

จากคุณ : Norah
เขียนเมื่อ : 20 พ.ค. 53 05:28:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com