Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามร้านบุฟเฟ่ห์อาหารญี่ปุ่นด้วยครับ  

เท่าที่ค้นหาจากสมาร์ทเสริชแล้วพบว่าร้านคุโรดะที่ทานประจำขึ้นราคาจาก 395 เป็น 450 แล้ว  และคุณภาพอาหารไม่ค่อยดีเท่าเมื่อก่อน  จึงหาร้านอื่นๆแล้วพบว่ามีอีกหลายร้านเช่น ฮากิ,ซูเรน,ทาคุมิ,ไดอิจิ ฯลฯ  เลยขอคำแนะนำด้วยครับ งบก็ประมาณ 600-650 ครับ(น้อยกว่าได้ก็ดีครับ อิอิ)  จะไปทานวันเสาร์ที่ 29 พ.ค. 2553 นี้ช่วงเย็น ไม่ทราบว่าที่ไหนมีโปรโมชั่นหรือคุณภาพอาหารคุ้มราคาบ้างครับ(เน้นความสดปลาดิบ)

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ค. 53 23:11:43

จากคุณ : HunsaZas
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 53 23:11:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com