Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<< นางมารร้ายพาชิม >> วันนี้พาไปหม่ำ ๆๆๆ อิจิบังราเม็งสาขาบิ๊กซีนครสวรรค์ค่ะ  

อรุณสวัสดิ์เช้าวันจันทร์ที่สดใส  เมื่อวานได้ติดตามข่าว Cleaning Day ที่พี่ๆๆ น้อง ๆๆ ชาวไทยที่น่ารักทุกคนได้ไปร่วมมือ ร่วมใจกันทำความสะอาดทำให้ กทม ของเรากลับมาสะอาดสดใสอีกครั้ง สำหรับคนต่างจังหวัดแบบนัทก็ได้แต่ส่งแรงใจไปให้ ต้องขอบคุณทุก ๆๆ แรงใจและแรงกายที่ช่วยกันทำให้ทุกชีวิตกลับมาสดใสอีกครั้งค่ะ

วันนี้นัทจะพาไปหม่ำ  อิจิบังราเม็ง สาขาบิ๊กซีนครสวรค์กันค่ะ อย่า งง น๊ะค่ะนัทเป็นคนชัยนาทค่ะ แต่เป็นศิษย์เก่า โรงเรียนนครสวรรค์ (ชาย (เด็กเพชราวุธ)) คร๊าบมีใครเป็นเด็กโรงเรียนชายแฝงในห้องนี้บ้างป่าว ) เลยค่อนข้างผูกผันกับนครสวรรค์ประกอบกับนครสวรรค์เป็นแหล่งของกินอร่อย ๆๆ พูดแล้วนึกถึงจัง

ตามสาวชัยนาทเรียนคอนหวัน ( อันนี้ภาษาพูดนะค่ะอาจจะไม่ถูกต้อง ) มาหม่ำกันดีกว่า

จากคุณ : นางมารร้ายแต่น่ารัก
เขียนเมื่อ : 24 พ.ค. 53 11:03:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com