Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.......... กระทู้ขอโทษคุณ toro pazzo ค่ะ ..........  

สวัสดีค่ะ

เพื่อน ๆ หลาย ๆ ท่านคงมีโอกาสได้เห็นกระทู้แนะนำนี้แล้ว
วันนี้ออกจากร้านหอยทอดลุงเตาถ่านด้วยความเศร้าแบบบรรยายไม่ถูก
http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D9286709/D9286709.html

หนุ่ยยอมรับค่ะ ว่ามีเหตุผลบางประการที่ทำให้ไม่เชื่อว่าเป็นเรื่องจริง เมื่อสักครู่เลยไปสอบถามกับคุณลุงมาแล้วค่ะ (บ้านหนุ่ยอยูใกล้ร้านคุณลุงค่ะ เห็นมาตั้งแต่จำความได้)

เรื่องที่คุณลุงถูกโขมยเงินไปหมื่นกว่าบาทเป็นเรื่องจริงค่ะ เพียงแต่ต่างในรายละเอียดบ้าง ซึ่งหนุ่ยไม่ขอลงรายละเอียดไว้ตรงนี้ เพราะคิดว่าไม่น่าจะเป็นผลดีกับคุณลุง และคุณลุงเกรงว่าจะเป็นอันตรายด้วยค่ะ

คุณลุงไม่ได้ไปแจ้งความนะคะ บอกว่านึกว่าฟาดเคราะห์ไป เงินที่หายไปนั้นทำให้ค่อนข้างมีปัญหาในการสังของมาทำขายค่ะ

เมื่อได้รับทราบข้อเท็จจริงดังนี้ หนุ่ยจึงต้องขอโทษคุณ toro pazzo ไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

จากคุณ : หัวใจอบอุ่น
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 53 09:51:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com