Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

:::: คุ๊กกี้กล้วยตาก ::::  

หวัดดีครับเพื่อนๆ มีคุ๊กกี้กล้วยตากมาฝาก...
ยังทำคุ๊กกี้ ไม่เลิกครับ วันนี้ก็ทำคุ๊กกี้อีกแล้ว อยากทำเค็กแล้วละครับ
อาทิตย์หน้ากว่าจะได้ทำ  สำหรับคุ๊กกี้กล้วยตากผสมกล้วยตากสับละเอียด
ไป 1 ถ้วย ส่วนผสมอื่นๆก้จะคล้ายๆกันเกือบทุกสูตร
 ไปเรียนทำขนมสนุกดีนะครับ ถ้าเพื่อนๆสนใจแต่ติดว่าทำงาน
ที่ วิทยาลัยสารพัดช่างเขาจะมีเปิดตอน 5โมงเย็น เลิก 2ทุ่ม
สำหรับคนทำงาน  เผื่อมีคนสนใจครับ  
ไปเรียนทำขนมก็ได้เพื่อนใหม่เกือบ 10คนครับ
มีอายุรุ่นๆเดียวกัน อยู่ 3 คนครับ
และก็เป็นผู้ชายคนเดียวในกลุ่มครับ
กล้วยตากไปซื้อในตลาดไม่มี แต่ที่ 7-11 มีเลยซื้อมา 1กล่องเล็กครับ

รูปคุ๊กกี้กล้วยตากครับ

ป.ล.พรุ่งนี้คุ๊กกี้กุ้งแห้งจ้า

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 53 22:35:20

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 53 22:34:26

จากคุณ : GreenMelon
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 53 22:33:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com