Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โมกุ โมกุ จะเลิกผลิตเเล้วนะคะ  

วันนี้เพิ่งเห็นใน7-11 ค่ะ
เเล้วมีกระดาษห้อยบอกว่า
"อำลาโมกุ โมกุ ผลิตรอบสุดท้าย T_T
ซาโยนาระ ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคน
...จนกว่าจะพบกันใหม่(อาจจะ1/2 หรือ1ปี)
ไม่รู้ว่าทำไม ใครรู้บอกหน่อยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
ปล.ถ้ามีคนตั้งกระทู้เเล้ว ขออภัยค่ะ ลองหาเเล้ว
เเต่ไม่เจอ

จากคุณ : tangmo3
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 53 21:51:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com