Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สูตรเด็ดพิชิตใจ สามี 1 ค่ะ ตอน ซี่โครงหมูบาร์บีคิว ซอสแอปเปิ้ล (Smoke BarB-Q Rib with Apple Sauce)  

ช่วงนี้ สามี มาดามค่อนข้างเบื่ออาหารมากๆ มาดามเลย ต่อง ไปเสาะแสวงหา

อาหารเมนูใหม่ๆมาทำให้คุณสามีทานค่ะ ไม่รู็ He เป็นอะไรช่วงนี้ กินนั้นก็

อยากนี้ก็ไม่อร่อย ลองทำให้กินหลายๆ อย่าง มีบางอย่างที่เค้าก็ชอบ บาง

อย่าง ก็ทานไม่ได้เลย มาดามละอ่อนใจขนาด เห้อออ

แต่ด้วยความที่เราเป็น หญิงไทยใจงาม เลยได้สูตรใหม่มาจากเพื่อนสาว ค่ะ

ชีบอกว่ามี สองเมนูที่ รับรองว่าทำให้สามีกินกี่ทีกี่ครั้งก็อร่อยเหาะหมดเกลี้ยง

เหมื่อนเอาลิ้นมาเลียจานเลยค่ะ มาดามก็เลยหัดมาลองทำ ตอนแรกก็ผิดๆ

ถูก แต่แล้ว ก็ สำเร็จค่ะ คุณสามีบอกว่า อร่อยมากๆ จนต้องขอให้ทำทุก

อาทิตย์ค่ะ มาดามก็เลยคิดว่า อย่างงี้ ต้องเอามาบอกต่อ เพื่อนสาว แม่บ้าน

ทั้งหลายที่กำลังคิดว่า ตอนนี้ คุณสามีกำลังเบื่ออาหารอยากได้เมนูแปลกๆ

พิเศษๆ มาทางนี้เลยค่ะ มาดามจะแนะนำสูตรเด็ดเคล็ดลับค่ะ คริคริ รับรอง

ค่ะว่าคุณสามีเพื่อนสาวทั้งหลาย ต้องปลื้ม แบบสามีมาดามแน่ๆค่ะ

จากคุณ : มาดามฝรั่ง
เขียนเมื่อ : 30 พ.ค. 53 16:34:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com