Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++++++++ใครทราบวิธีทำ ขนมปังที่กินกับสเต๊ก ของ Sizzler บ้างคะ+++++++++++++  

ขนมปังปอนด์ทาเนย ที่กินคู่ กับสเต๊กน่ะค่ะ
ไปกินทีไรอร่อยมากมาย
พอคิดจะสั่งเพิ่ม คิดแผ่นละ 30 บาท
ได้ ขนมปัง1แผ่น หั่นครึ่งเป็นรูป3เหลี่ยม 2 อัน
เราว่าแพงจัดๆเลยอ่า
เลยคิดอยากจะทำกินเองบ้างอ่ะค่ะ
ไม่ทราบว่าเค้าทำยังไง ใส่ชีส หรือ เนย อะไร
ใช้เตาย่างแบบไหน รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่า

จากคุณ : คนรักชีส
เขียนเมื่อ : 31 พ.ค. 53 10:50:27 A:113.53.190.221 X: TicketID:263540

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com