Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* * * * * หมายเลข 58 ขอส่ง >>>>>>>>Chicken Farm's Special Project: Queen of the Afternoon tea  

ต้องขอออกตัวก่อน ว่า เพิ่งตัดสินใจลงชื่อร่วมสนุก เมื่อ ปลายเดือน พค นี้เอง   ขนมก็ทำไปตามธรรมดา   พอดีทำขนมติดกัน 2 วัน   ก็เก็บไว้โพสวันหลัง เจอเดียร์  Ab Psy ReinDEAR++   หลังไมค์มาคุยด้วย ชวนลงเล่นกันเหอะ  น่าสนุกดี   ก็เลยสนใจ เพราะว่ามีขนม ที่เพิ่งทำเสร็จด้วย

แต่พอไปอ่านกติกา  ต้องมีขนม 2 อย่าง และทานคู่กับ น้ำชา หรือกาแฟ
เลยเขียนไปถามคุณปุ๊ก   คุณปุ๊ก   บอกว่ามีขนม 2 อย่าง ก็โอเคแล้ว  ถึงแม้ไม่ได้ถ่ายรูปรวมกัน   ก็เลยตัดสินใจทีหลังนี่แหละค่ะ   คิดว่าเป็นคนสุดท้ายแล้ว แต่ยังมีคนที่ 59 อีกคน  เป็นเพื่อน

คุณปุ๊ก บอกว่า ไม่ซีเรียสค่ะ   ก็เลยอยากสนุกด้วย  ไม่หวังของรางวัลค่ะ
เห็นพวกพี่ๆ  ส่งกันแล้ว   น่าภูมิใจ  ทำกันสวยเชียวค่ะ   ไอเดียแปลกๆ  
แต่ลงชื่อไปแล้ว   ก็ขอนำเสนอ ละกัน นะค่ะ   ขอบคุณคุณปุ๊ก อีกครั้งค่ะ

แต่ยังไง  ก็ขอเสียงโหวต ด้วยละกันนะ เพื่อเป็นกำลังใจ สู้ ต่อไปค่ะ

ส่งโหวตไปที่นี่ค่ะ  http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=dailydelicious&month=03-06-2010&group=15&gblog=3

เริ่มโหวต ในวันที่ 5 - 11 มิถุนายน นะค่ะ

ขนม 2 อย่างนี้  มันยังไงหล่ะ เพราะไม่ได้คิดว่าจะทำส่งประกวด  มาคนละประเทศเลย  

อย่างแรก ขนม อะไรค่ะ

จากคุณ : flowerkale
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 53 06:24:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com