Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**ซาหริ่มขั้นเทพ (แม่ละเอียด) ที่ราม 2 ไปชิมมาแล้วแต่ว่า....***  

เจ้าของร้านลืมคิดค่าน้ำไป 1 ขวดค่ะ พอขึ้นรถกลับมานั่งคิดๆราคากันใหม่

อ้าว เค้าคิดขาดไป 10 บาทนี่นา (6ถ้วย+3กล่อง+น้ำแร่ 1ขวด) ไม่ได้ตั้งใจ

จะโกงนะคะ ต้องขอโทษเจ้าของร้านด้วย เอาไว้คราวหน้าไปทานจะคืนให้ค่ะ

แต่ขอบอกว่าอร่อยขั้นเทพจริงๆค่ะ ไม่ผิดหวังเลยที่เข้าไปหลงวนๆอยู่ตั้งหลายซอย

เพราะเค้าทำถนนด้วย แถมไม่เคยไปแถวนั้นเลย ยังไงก็ขอให้ร้านขายดีๆ

นะคะ

จากคุณ : ดวงดาวแห่งรัก
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 53 23:34:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com