Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[Bell_HuB-Review] ไปหม่ำลอบเสตอร์กันเถอะที่ The Pavilion @ Dusit Thani [Sunday Brunch Ver.] *-*  

สวัสดีครับพี่น้องก้นครัวทุกคน
ช่วงนี้คงมีหลายๆท่าน ตามหา Promotion ดีๆ กับร้านอาหารหลายๆแห่ง
ที่แข่งกันออกโปรฯ มาดึงดูดลูกค้าขาชิมอย่างเราๆกันสินะครับ

รีวิวนี้ เกิดจากการที่มีข่าวดีๆ จากรุ่นพี่ก้นครัวท่านหนึ่งเกี่ยวกับโปรฯ ที่นี่ครับ
หลังจากที่ผมได้รับทราบข้อมูล ผมตอบตกลงแบบไม่คิดเลยทีเดียวครับ
ถือว่าอุดหนุนโรงแรมเก่าแก่ของไทย ที่เดือดร้อนครับ ( ว่าไปนั่น 55+ )
ถ้าอยากรู้รายละเอียด ก็ตามมาชมกันได้เลยครับพ้ม

ห้องอาหารนี้อยู่ที่ชั้น Lobby โรงแรมดุสิตธานีครับ
Sunday Brunch ราคาปรกติ 1600++ รวมไวน์ soft drink และ cock tail
วันที่ผมไปคือ วันที่ 30 พ.ค. ที่ผ่านมา ทางโรงแรมลดราคาเหลือ 900 net
แต่เป็นที่น่าเสียดายว่าโปรฯ มีแค่วันเดียวครับ . . . แป่ว
แต่ตอนนี้ยังมีโปรฯ ดีๆอย่างอื่นอยู่ ติดตามได้ที่กระทู้แนะนำโลดครับ
ติดต่อสอบถามกับโรงแรมได้ ที่เบอร์ 02-200-9000 นะครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 6 มิ.ย. 53 10:45:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com