Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> ครัวต่างแดน ... พายมะพร้าว & พายผลไม้ ... >>>  

สวัสดีค่ะ มิตรรักก้นครัวเมืองไทย และต่างประเทศ
มิตรรักทักทาย เฮฮา หน้ากระทู้
มิตรรักผ่านมาอ่าน และผ่านไป
มิตรรักทักทายหลังไมค์ ทุกท่านค่ะ

วันนี้ ติ๋วมาในแนว เบเกอรี่ค่ะ
ไม่ได้ทำกับข้าว เพราะเก็บของเก่าในตู้เย็นกินไปก่อน
แบบว่า ทำแล้ว กินไม่หมด จับยัดไว้ เต็มตู้เลยค่ะ

โปรเจคฟาร์มไก่ผ่านไป
ขอรีวิว เบเกอรี่กับเค้าบ้าง
จะมารีวิว ช่วงฟาร์มไก่ ก็แบบว่า อายเค้าค่ะ
แต่ละคน ฝีมือ เฉียบขาด เหลือเกิน

ติ๋วน่ะ ทำเบเกอรี่ แบบว่า รสชาติดี กินอร่อย
แต่หน้าตาขนม ก็บ้าน ๆ เหมือนกับอาหารที่รีวิว ค่ะ  555

จากคุณ : หมู (ตัว) อ้วน
เขียนเมื่อ : 6 มิ.ย. 53 19:32:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com