Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ [ [ iTiMiTi ] ] ] ขอกราบขอบพระคุณแขกผู้มีเกียรติทุกท่าน ที่มาร่วมงานมงคลสมรสค่า (^/\^){แตกประเด็นจาก D9336575}  

ขอบพระคุณทุกคนมากๆนะคะ (^/\^)

วันงานกล่าวขอบคุณตกไปหลายคนเลย แถมอยู่นี่ก็ไม่ค่อยได้เล่นเนทด้วย ช่วงนี้วุ่นๆเรื่องย้ายบ้าน(เพราะหลังงานวันที่ 5 เช้าวันที่ 6 ก็เดินทางมาจันฯทันทีเลย) ตอนนี้ข้าวของยังกองเกลื่อน ไม่รู้จะเริ่มเก็บอะไรก่อนดี(สมบัติบ้าเยอะมากค่ะ) 555

ช่วงนี้ก็ยังไม่ค่อยว่างอยู่ดี เพราะว่าจะเริ่มทำร้าน(แต่เป็นร้านอะไรขออุบไว้ก่อน) เลยวิ่งวุ่นจัดการเรื่องงานทุกวัน พรุ่งนี้ก็ไปธุระกทม.แต่ไปเช้าเย็นกลับอีก ไม่มีเวลาว่างมาเล่นเนทเล้ยค่ะ!!

ไงก็ขอกล่าวขอบพระคุณรวมๆไปก่อน เด๋วว่างๆจะมาเก็บตกไล่กล่าวถึงผู้มีพระคุณเป็นรายบุคคลไป ...วันนี้คงบรรยายความรู้สึกได้ไม่หมด เพราะต้องทำอะไรอีกเยอะ ยังไม่เข้าที่เข้าทาง แถมเริ่มๆจะ Homesick แล้ว... Y_Y

บอกได้คำเดียวว่าดีใจมากกับงานที่ผ่านมา ทุกอย่างราบรื่นผ่านไปได้ด้วยดี ขออภัยที่งานยืดเยื้อเล็กน้อย เพราะท่านประธานติดธุระโดนนายกฯเรียกเข้าทำเนียบด่วนกว่าจะมาถึงก็ดึกแล้ว งานเลยเลิกช้าไปหน่อย ไงก็ขอบพระคุณแขกผู้มีเกียรติทุกท่าน หากมีขอผิดพลาดประการใด ขออภัยนะคะ จุ๊บๆ

ปล. งานนี้เจ้าสาว โก๊ะ อีกแล้ว..ขออภัยเด้อค่ะ (- -")

ปล. อีกที รูปบรรยากาศงานยังไม่เสร็จนะคะ แต่สามารถเข้าไปดูรูปที่เพื่อนๆ tag มาได้ใน fb เพราะว่าเยอะมากก ไม่แพ้กระทู้พี่บอลกับคุณอาสามเลยค่ะ ลูกปลายังไล่เซฟไม่หมดเลยเนี่ย! 555

จากคุณ : iTiMiTi
เขียนเมื่อ : 8 มิ.ย. 53 21:39:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com