Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ เ อ า ม า บ อ ก กั น ค่ะ....X กิ น โ ค้ ก กั บ เ ม น ท อ ส +++  

XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวก้นครัวทุกคน  ขอบอกก่อนค่ะว่า  พอดีได้ FW mail นี้มาจากเพื่อน  บางคนอาจจะเคยรู้แล้ว  บางคนอาจจะยังไม่เคย (ปลาก็พึ่งจะรู้ )

เหมือนกัน ( เค้าว่า อย่าเชื่อทุกเรื่องในFW mail แต่เห็นภาพแบบนี้แล้ว
งานนี้ก็ไม่กล้าเสี่ยงกินเหมือนกันครับ พี่น้องครับ   )  เดี๋ยวเย็นนี้ลูกกลับมาจาก

ร.ร.  ต้องเรียกให้มาดู และเตือนกันไว้ก่อน (กันพลาดค่ะ) โลกไซเบอร์มันเร็ว
เด็กๆ อาจจะเห็นในเน็ตที่ร.ร.กับเพื่อน  แล้วคึกคะนอง เอามาเลียนแบบ ทำตาม

อาจเกิดอันตรายได้ ยังไงปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่า ( อย่าเสี่ยงเลยลูกเอ๊ย )
ดูภาพที่จะเห็นต่อไปนี้เลยนะคะ

ภาพที่ 1

แก้ไขเมื่อ 11 มิ.ย. 53 12:55:50

จากคุณ : ปลาปูอยู่ทะเล
เขียนเมื่อ : 11 มิ.ย. 53 12:18:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com