Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=^___^= ....ตลาดน้ำอโยธยา...จ้า.....=^___^=  

รักคุณ

สวัสดีตอนบ่ายแก่ๆค่ะเพื่อนๆห้องก้นครัวที่คิดถึง
ว่าจะโพสตั้งแต่เมื่อคืน พันทิพเดี้ยงซะงั้น อัดอั้นตันใจเป็นสุดๆ

ชีวิตวุ่นๆก็ยังพอมีเวลาเจียดไปเที่ยวค่ะ เพราะอยู่ไม่ไกลจากที่พักซักเท่าไหร่
ไปเดินถ่ายภาพรอบๆแล้วก็กลับค่ะ
พ่อค้า แม่ค้า ยิ้มแย้มแจ่มใสดีค่ะ ทั้งๆที่ขอถ่ายภาพอย่างเดียวแล้วไม่ได้ซื้อ สาวน้อยปะแป้ง

ถ่ายมาก็ไม่ได้ทำอะไรมิดีมิร้ายนะคะ เอามาบอกต่อๆกันไปค่ะ สำหรับคนชอบเที่ยว

การเดินทาง - นั่งรถโดยสารที่เข้าอยุธยา-เจ้าพรหม ลงตรงวงเวียน แล้วต่อ มอเตอร์ไซด์รับจ้าง คนละ 15 บาทค่ะ

ค่าเข้าตลาดไม่เสียค่ะ ตลาดน้ำคลองสระบัวตอนแรกๆก็ไม่เก็บนะคะ ตอนนี้ได้ยินข่าวว่า ค่าเข้า คนละ 50 บาท ได้น้ำดื่มฟรี ได้ข่าวมาแบบนั้นก็ยังไม่ได้ไปดูของจริงค่ะ ว่าเก็บค่าเข้าจริงไหม ที่เคยไปไม่เก็บค่ะ

โม้น้ำลายแตกฟองตาเคย สาวน้อยปะแป้ง

รักคุณ

ขอบคุณทุกๆท่านค่ะที่แวะเข้ามาทักทาย

จากคุณ : เหมียว beautycats
เขียนเมื่อ : 13 มิ.ย. 53 15:33:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com