Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review :: Buffet ปิ้งๆ ย่างๆ ตระกูลโดเรมอน // Nobita Yakiniku @ อโศกจ้า ^^  

วันนี้มาเรียกนำย่อยชาวก้นครัวแต่เช้าเลย ได้หาเวลาว่างมารีวิว บุฟเฟ่ปิ้งๆย่างๆครอบครัวโดเรมอนสักทีค่ะ หลังจากอิ่มหนำกับ ไจแอนท์มาหลายปี ก็มาถึงคราวที่จะลองของใหม่อย่างร้าน "โนบิตะ" กันบ้าง ความจริงไปทานมาเป็นเดือนละ แต่ค้างรีวิวไว้ จนเห็นสมาชิกบางท่านรีวิวจนขึ้นกระทู้แนะนำนั่นแหละค่ะ เลยนึกได้ว่าเราค้างรูปไว้ในคอมนี่หว่า ^^

รายละเอียดนิดนึงนะคะ
ประเภท :: บุฟเฟ่ปิ้งย่างสไตล์ญี่ปุ่น
ราคา :: 450net (includeเครื่องดื่ม)
สถานที่ตั้ง :: อาคารลุมพินีพลาซ่า อโศก ชั้นใต้ดิน(B1) สังเกตุง่ายๆคืออยู่ตรงข้ามตึก GMM แกรมมี่เลยค่ะ

**คำแนะนำคือ ควรโทรจองก่อน โดยเฉพาะเสาร์-อาทิตย์ ตอนจขกท.ไปทาน ขนาดจองไว้ บ่าย 2 ได้เข้าร้านเกือบ 3โมง และมีลูกค้าบางท่าน walkin เข้ามาตอนบ่าย 2 พนักงานบอกว่าถ้าไม่ได้จองไว้ จะได้โต๊ะประมาณ 4-5โมงเย็นค่ะ**ร้านเค้ากำลังฮิตฮอตและเนอะ

จากคุณ : cr_japan
เขียนเมื่อ : 16 มิ.ย. 53 10:05:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com