Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

:=:= ปลาคู่ รีวิว พาชิม อาหารฝรั่งเศส ที่ D'Sens โรงแรมดุึสิตธานี ค่ะ =:=:  

สวัสดีในรอบอาทิตย์อีกครั้งค่าก้นครัว

เจอปลาคู่กันถี่หน่อยนะคะช่วงนี้

แต่คราวนี้ พาไปลองอาหารฝรั่งเศสที่ เดซองส์ ค่ะ

เนื่องจากตอนนี้ดุสิตเค้ามีโปรโมชั่นครบรอบ 40 ปี ทานเท่าไหร่ ได้เท่านั้น (ช่วงนี้ท่องขึ้นใจมาก 555) เลยไปไหนได้ไม่ไกล วกกลับมาที่นี่อีกแล้ว

ที่อยากลองห้องนี้เพราะน้อง Bell_Hub สมาชิกก้นครัวอีกท่านมาจุดประกายค่ะ และได้ยินชื่อเสียงของเดซองส์มาพอสมควร แต่ที่ผ่านมา อาหารฝรั่งเศสถือได้ว่าอยู่ท้ายๆของลิสต์ ไม่ใช่ไม่ชอบนะคะ แต่ชอบอย่างอื่นมากกว่า เลยไม่ได้ลองซักที

พูดเยอะไปไหมคะวันนี้ อิอิ ไปทานกันเลยดีกว่าเนอะ

อ๊ะ อย่าคิดว่าจะมีไวน์ให้ชิมนะคะทู้นี้ ไม่ดื่มทั้งคู่เลยค่ะ แหะๆ ^^

จากคุณ : piscespair
เขียนเมื่อ : 16 มิ.ย. 53 20:41:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com