Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Chubby Lawyer Cafe' - ครัวทนายอ้วน - ติดหนังแผ่นงอมแงม .. เลยทำอาหารเร็วๆ ง่ายๆ จะได้ไปดูหนังต่อ - ดอกไม้จีนผัดสองสหาย  

2-3 วันมานี่เข้าพันทิบอย่างมากก็วันละครั้งส่วนมากเป็นตอนเช้าตรู่ซะด้วยครับยังไม่ค่อยมีกระทู้อะไรเท่าไหร่ เลยไม่ค่อยได้ทักทายเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ กันเลย ...........

เหตุก็เพาระติดหนังแผ่นที่พี่ชายใจดีเอามาให้ครับเรื่อง "เจ้าหญิงอัตสึ" น่านแหละครับ พอได้ดูติดๆกันอย่างนี้หยุดไม่ได้ครับ ต้องดูต่อไปเรื่อยๆ แผ่นละ 7 ตอนๆ ละ 45-50 นาที หมดชุดมี 7 แผ่น นี่ก็ดูมาได้ถึงแผ่นที่ 4 แล้วครับ

เมื่อวานนี้ต้องเลิกดูเพราะนัดเพื่อนๆไปกินข้าวกลางวันที่ร้าน The Zeist ครับ อาหารอร่อยร้านสวยมากๆ ได้ลองกินเมนูยอดฮิตคือ "ไก่ฝรั่งเศสอบ" เป็นไก่ import มาจากฝรั่งเศสครับ อร่อยมากๆๆๆ ........ แต่อย่าถามถึงรีวิวนะครับ ......... ตอนแรกๆถ่ายรูปมาอย่างดิบดี พอ mian couse มามัวแต่เมาส์กระจายก็เลยไม่ได้ถ่าย ฮ่าๆๆๆ รู้ตัวอีกทีอาหารหมดไปครึ่งจานเลยหมดอารมณ์ถ่ายครับ ฮ่าๆๆๆ

วันนี้ก็ไปข้างนอกมาอีกเพิ่งกลับเขามาก็กะว่าโพสกระทู้เสร็จก็จะไปดูหนังต่อครับ อิอิอิ เลยรีบๆทำกับข้าวง่ายๆ มารีวิวแก้ขัดไปก่อนครับ ฮี่ๆๆ

ดอกไม้จีนผัดสองสหาย

จากคุณ : ทนายอ้วน
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 53 20:10:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com