Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

llllllllll - - - A l m o n d C o o k i e s - - - llllllllll [[ อบขนมครั้งแรกค่ะ]]  

แตงโม

สวัสดีค่ะ..
พอวันนี้ตั้งใจจะมารีวิวคุกกี้ทำเองเท่านั้นแหละ
ฟ้าครึ้มแต่เช้า..เลย
ถือว่าเป็นฤกษ์งามยามดีสำหรับการอบครั้งแรกในชีวิตนะค่ะ

เวลาเห็นคนอื่นมารีวิวทำขนมอบ แล้วทำไมมันดูง๊าย..ง่าย
เลยคิดว่าตัวเองก็ทำได้ !!

หาสูตรเอง ซื้ออุปกรณ์เอง ตีเอง ผสมเอง อบเอง ชิมเอง อร่อยเอง [คนเดียว]
555+++

แต่ในใจยังคิดว่ามันไม่ใช่---ขอความกรุณาขอแนะนำด้วยนะค่ะ

จากคุณ : หมึกหน้ามึน
เขียนเมื่อ : 22 มิ.ย. 53 14:14:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com