Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

::: แต่งหน้าเค็กครับ ::::  

หวัดดีเพื่อนๆก้นครัวครับ วันนี้ไปลองแต่งหน้าเค้กจริงๆแล้วครับ
เมื่อวานทำชิฟฟ่อนเค้กรอไว้เพื่อเอามาแต่งหน้าเค้กของวันนี้
วันนี้จะได้ทำแบบแต่งหน้าเค้กแบบขายจริงเลย ตื่นเต้นจังเลย
 วันนี้อาจารย์จะมาสอนไปด้วยช่วยทำไปด้วย
ฃจะต้องกลับมาซ้อมบ่อยๆน่าจะทำได้ดีขึ้นครับ

เค็กของผมที่แต่งหน้าเสร้จแล้วครับ ข้างในเป็นชิฟฟ่อนใบเตยนะครับ
ทำดอกกุหลาบ 3ดอก

จากคุณ : GreenMelon
เขียนเมื่อ : 22 มิ.ย. 53 23:28:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com