Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นักเลงขอความกรุณา....บะหมี่เกี๊ยวร้านไหนอร่อย โปรดแนะนำด้วยค่ะ จะลงแดงตายยยยเล้วว  

สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวก้นครัว

ช่วงนี้ไม่รู้เป็นอะไรค่ะ อยากกินบะหมี่เกี๊ยวมากถึงมากที่สุด

พยายามหาร้านในอากู๋ ก็ยังไม่เจอที่ถูกใจ กดเข้าไปในคลังกระทู้ก็หมดหน้าอายุกันไปแล้ว

จึงมาขอความเมตตา กรุณา (มุทิตา อุเบกขา...เย้ยยย!!!) จากชาวก้นครัวแนะนำร้านบะหมี่เกี๊ยวที่อร่อยๆหน่อยค่ะ

พิกัดไม่จำกัดค่ะ...ถึงไกลสุดขอบฟ้าก็จะถ่อไปกิน

แต่ถ้าได้ละแวก ลาดพร้าว บางกะปิ มีนบุรี คันนายาว บึงกุ่ม นวมินทร์ รามอินทรา หรือ ต่างจังหวัดอย่าง อ.บางปะอิน อ.พระนครศรีอยุธยา ก็จะเป็นพระคุณอย่างล้นพ้นค่ะ

ไม่เกี่ยงว่าจะเป็นบะหมี่ หมูแดง หมูกรอบ ปู ได้หมดค่ะ ขออย่างเดียวขอให้อร่อยเป็นพอ

สัญญาค่ะว่าไปชิมแล้วจะรีวิวมาตอบแทนพระคุณ

ขอบคุณมากก๊าบบบบ

จากคุณ : นักเลงบึงกุ่ม
เขียนเมื่อ : 24 มิ.ย. 53 11:22:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com