Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซี่โครงหมูอบสัปปะรด::กับแกล้ม ช่วงเชียร์บอลโลก  

สวัสดีค่ะ...ชื่อเมย์นะคะ
มาเยี่ยมๆห้องนี้ได้สักพักแล้ว ละลานตามากเลย
โดยส่วนตัวชอบทำอาหาร แต่ไม่ถึงกับเก่งหรอกนะคะ
แค่ทำให้ครอบครัวรับประทานกันตายได้ก็เท่านั้น
วันนี้จะมาแบ่งสูตรการอาหารโปรดของบ้านค่ะ
เคยอัพไว้ที่บล็อกแล้ว แอบจิ๊กภาพมาใช้ก่อนละกันค่ะ
ช่วงนี้ยังแพ้ท้อง ไม่ค่อยอยากทำอาหารเลย
ชื่เมนูซี่โครงหมูอบสัปปะรด ทำไป ดูบอลไป พ่อบ้านคงจะเพลินๆดีนะคะ
หน้าตาตอนเสร็จแล้วจะประมาณนี้

จากคุณ : savita29
เขียนเมื่อ : 24 มิ.ย. 53 13:24:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com