Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตั้งแต่ที่ รร.สยามเบเวอรี่ ถ.รัชดา เปลี่ยนใหม่เป็น บางกอกชฎา แล้วมีใครเคยไปทานบุฟเฟต่์มื้อค่ำมาบ้างรึยังคะ?  

เราเคยไปทานบุฟเฟ่ืต์มื้อค่ำ  สมัยยังเป็นชื่อ "สยามเบเวอรี่" หัวละ 199 บาทอ่ะค่ะ  แต่ตอนนี้เห็นเปลี่ยนใหม่เป็นชื่อ "บางกอก ชฎา" แล้ว  โทรไปสอบถามที่โรงแรมเมื่อครู่  ปัจจุบันนี้เปลี่ยนราคาบุฟเฟ่ต์มื้อเย็นเป็น 250 บาทแล้ว  เข้าไปดูภาพโรงแรม และห้องอาหารในเว็ปไซต์ก็ตกแต่งสวยงามขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ  แต่ไม่แน่ใจว่าคุณภาพอาหารตอนนี้เป็นยังไงมั่ง  หารีวิวอัพเดทไม่เจอเลย  หากใครเคยไปทานมาแล้วหลังที่ปรับปรุงใหม่นี้  ช่วยแนะนำทีนะคะ  พอดีจะพาครอบครัว (ใหญ่มาก..ประมาณ 18 ท่านไปทานวันจันทร์ที่จะถึงนี้แล้วอ่ะค่ะ)

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : Talk-Ka-Teb
เขียนเมื่อ : 25 มิ.ย. 53 12:00:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com