Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเรื่องอยากถามร้านอาหารที่เชียงใหม่ครับ รบกวนด้วยนะครับ  

พรุ่งนี้จะเดินทางไปเชียงใหม่  (พักแถวสนามกีฬา 700 ปีครับ) อยากทราบว่า มีร้านอาหารอะไรน่าทานบ้างครับ  จะเป็นร้านอาหาร หรือรถเข็นข้างทางได้หมดครับ (เน้นประหยัด อร่อย ก็ดีนะครับ กระเป๋าไม่หนาเท่าไหร่ 555+)  รบกวนบอกเส้นทางหน่อยนะครับ เพราะผมไม่ค่อยรู้จักเส้นทางในเชียงใหม่เท่าไหร่นัก
ปีที่แล้ว วนอยู่แต่ในคูเมืองก็งงจะแย่แล้วครับ ไปไหนไม่ถูกเลย (เช่ามอเตอร์ไซด์ขี่เล่น) วนอยู่นั่นแหละ แล้วไม่รู้ว่ามีแหล่งกินอร่อย ๆ ที่ไหนบ้าง รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^ ^

จากคุณ : prd08
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 53 22:26:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com