Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามเกี่ยวกับหลายๆคนที่ชอบทำอาหารอ่ะค่ะ พอดีจะเอาไปทำข้อมูลรายงานอ่ะค่ะ  

อยู่คนเดียว (6 คน)
  อยู่กับแฟน หรือ เพื่อน (11 คน)
  อยู่กับแฟนมีลูก (7 คน)
  อยู่เป็นครอบครัวใหญ่ (14 คน)

15.79%
  อยู่คนเดียว (6 คน)
 28.95%
  อยู่กับแฟน หรือ เพื่อน (11 คน)
 18.42%
  อยู่กับแฟนมีลูก (7 คน)
 36.84%
  อยู่เป็นครอบครัวใหญ่ (14 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 38 คน

อยากทราบว่าคนที่ทำอาหารบ่อยๆนี่คืออยู่กับครอบครัวใช่ม้ยอ่ะคะ แล้วถ้าใช่นี่เป็นครอบครัวใหญ่เล็กกี่คน โหวตเฉยๆก็ได้ แต่ถ้ามีข้อมูลอย่างเช่นชอบทำกินเองหรือทำให้ทั้งครอบครัวกันหรืออย่างไรช่วยบอกด้วยนะคะ ขอความกรุณาด้วยนะคะ จำเป็นจริงๆ แล้วก็ถ้าเป็นไปได้ คือเราจะทำตัวแบบสอบถามขึ้นมาแล้วถ้าใครพอจะช่วยทำได้ก็ทิ้งข้อความบอกไว้ได้มั้ยคะ ขอบคุณมากค่ะ

ps: ขอบคุณคห.แรกค่ะ
เอาเป็นว่าถ้ามากว่าหนึ่งครอบครัวเช่นตากับยาย หรือ เป็นญาติอีกครอบครัวอยู่ในบ้านเดียวกันก็ใหญ่นะคะ ถ้าลูกเยอะก็กว่าสามก็ใหญ่ มากกว่าห้าถือว่าครอบครัวใหญ่ ห้าเป็นครอบครัวพ่อแม่่ลูกเฉยๆค่ะ(ไม่ต้องเป็นพ่อแม่ลูกจริงๆก็ได้ค่ะเดี๋ยวไปแก้ในรายงานใหม่) ขออภัยมาณที่นี้ด้วยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ค. 53 23:43:47

จากคุณ : hup_pa_maki
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 53 22:49:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com