Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เบาๆหน่อยได้ไหม บอกว่าอย่ากดแรง ทนไม่ไหวแล้วนะ  

เอามาให้ดูขำๆครับ ตกใจเหมือนกันลูกค้ากำลังเต็มร้านเลย ดันพังซะได้ ใช้งาน 6 เดือนเอง ท่านใดเป็นเหมือนผมมั่ง นี่ต้องปิดร้าน 2 วันรอสั่งอะไหล่เซ็งเลย ฮาๆๆ

ปล.ผมกดมันแรงไป หรือว่ามันหมดอายุการใช้งานครับเนี่ย ของผมเครื่อง oscar นะเนี่ย

จากคุณ : โอพ่อพระ
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 53 15:40:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com