Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[MINI REVIEW] ชวนไปทานอาหารร้าน Water Library, Saboten และอื่นๆ ครับ...  

ช่วงนี้พึ่งกลับมา กทม. ได้อาทิตย์นิดๆ ครับ แต่ยังวุ่นๆ อยู่มาก เลยยังไม่ค่อยได้ไปตะลุยกินอะไรเท่าไหร่ครับ...

ก่อนบินกลับจาก Los Angeles มีนัดทานข้าวกับพี่บอล kittscake คนดัง ณ ก้นครัวที่ร้าน Providence ครับ เป็นมื้อที่ยาวนานมากๆ แต่ก็สนุกกับการทานและพูดคุยดีครับ

รีวิวดูได้ที่กระทู้ (ขออนุญาตพี่บอลลงลิงค์ไว้ตรงนี้นะครับ :))

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D9465655/D9465655.html

ส่วนวันนี้ผมจะพาไปชิมร้านอาหารใน กทม. ที่ด้อมๆ มองๆ จากกระทู้ในก้นครัวมานานแล้ว

ประเดิมร้านแรกที่ Water Library ณ ตึกจามจุรีสแควร์ ครับ

จากคุณ : L-Nets
เขียนเมื่อ : 15 ก.ค. 53 00:30:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com