Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นักเลงพาชิม....ข้าวหมูแดง ตลาดพลู ปะทะ ข้าวหมูกรอบ นายไซ ประชาชื่น...ใครจะอยู่ใครจะไป!!!  

สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวก้นครัว

วันนี้อู้งานมาครึ่งวันตอนเช้าแล้ว แต่อ๊ะๆอย่านึกว่าเถลไถลไปเที่ยวเล่นที่ไหนนะคะ นักเลงพาพี่ที่โรงงานไปหาหมอมาค่ะ

ไปโรงพยาบาลเอกชนแห่งหนึ่ง แถบตะเข็บปทุมธานี เฮ้ออ อ่อนเพลียละเหี่ยใจจริงๆค่ะ แพทย์ก็มีน้อยนิด คนไข้นั่งรอกันเป็นร้อย รอตรวจเป็นชั่วโมง ได้พบแพทย์3นาที!!!....การไม่มีโรค เป็นลาภอันประเสริฐ พระพุทธองค์ตรัสไว้ จริงแท้และแน่นอนค่ะ สาธุ

เข้าเรื่องของเราดีกว่าค่ะ วันนี้จะพาไปชิมข้าวหมูแดงที่ออกรายการเปรี้ยวปาก กับ ข้าวหมูกรอบที่ออกรายการWhat is it??? (รายการสมัยพระเจ้าเหาแหน่ะ!!)

รสชาติจะเป็นอย่างไร

โปรดติดตามค่ะ

จากคุณ : นักเลงบึงกุ่ม
เขียนเมื่อ : 15 ก.ค. 53 15:17:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com