Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++ รีวิว United airline Domestic First Class meals & beverages +++++  

ในช่วง 1 เดือนที่ผ่านมา ผมเดินทางไปทำงานที่ ลาสเวกัส และที่ แอลเอ เลยถือโอกาสนี้มารีวิวอาหารและเครื่องดื่มบนเครื่องบินของสายการบิน United  การเดินทางทริปนี้เหนื่อยพอสมควร เพราะเป็นการเดินทาง ที่ต่อกัน นั่นคือ ผมเดินทาง ไปลาสเวกัสวันจันทร์ กลับวันศุกร์ถึงบอสตันตอน 6 โมงเช้าวันเสาร์ ผมไปทำธุระ 2-3 ชั่วโมง แล้วก็ไปขึ้นเครื่อไป แอลเอต่อ ตอน 11 โมงเช้า เลยเหนื่อยพอสมควร

ตอนไปลาสเวกัสผมพักที่ Las Vegas Hilton  ตอนอยู่ แอลเอพักที่ Hilton L.A แล้วจะนำมารีวิวต่อนะครับ

เรามาดู ช่วงไป ลาสเวกัสก่อนครับ

จากคุณ : ผ้าขาวบอสตัน
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 53 22:57:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com