Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นักเลงพาชิม...ครัวมณีรัตน์@ท่าฉลอม..."ท่าฉลอมมมกับมหาชัยยยจะคิดทำไมว่าไกล เชื่อมความรักไว้ดีกว่า"  

สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวก้นครัว

มากันเป็นเพลงเลยค่ะ อ๊ะๆอย่ามาแซวว่าเกิดทันเพลงยุคคุณชรินทร์

นักเลงฟังมาจากแม่ต่างหากละคะ ยุคนักเลงอ่ะต้อง"กามิกาเซ่" พี่โฟร์ พี่มด
พี่เฟย์ พี่ฟาง พี่เเก้วต่างหากหล่ะ 555 (ว่าแล้วก็เมาท์ซะหน่อย...พวกหล่อนร้องเพลงภาษาอะไรกันยะ??? ฟังมาเป็นร้อยรอบยังฟังไม่ออกเลย!!!!)

เวิ่นเว้อมามากพอแล้ว มาเข้าเรื่องของเรากันดีกว่าค่ะ

วันนี้จะพาไปชิมร้านมณีรัตน์ ที่พี่วัฒน์ผู้น่ารักแนะนำมา

รสชาติจะเป็นอย่างไร

โปรดติดตามค่ะ

ป.ล.เพื่อเป็นไปตามกฎข้อบังคับของ"ศูนย์อำนวยการแก้ไขสถานการณ์ชูนิ้วโป้ง(ศอชนป.)" นักเลงขอชูด้วยคน แถมให้เป็น2นิ้วเลยเอ้า!!!

จากคุณ : นักเลงบึงกุ่ม
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 53 14:06:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com