Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เซ็งครับ T_T กระดูกหมูอ่อน ของ MK  

ขอระบายความเ็ซ็งหน่อยครับ ปกติผมกิน MK ด้วยความอร่อยเสมอมา แต่ไม่ค่อยได้กิน ติ่มซำ ด้วยความที่มองดูรูปในเมนู ก็ให้เกิดความอยากกิน "กระดูกหมูอ่อน" เคี้ยวกรุบๆ คงอร่อยไม่หยอก ...
แต่ปรากฎว่า มันไม่มีกระดูกหมูอ่อนครับ มีแต่กระดูกหมูธรรมดา ผมจึงถามพนักงานว่า เอ่อ... นี่คือกระดูกหมูอ่อนหรือ พนักงานบอกว่า ก็เป็นยังงี้แหละค่า ผมก็เลยถ่ายรูปมาให้ดูกันว่า กระดูกหมูอ่อนใน MK มันเป็นยังงี้นะครับ ถ้าใครจะกินก็ขอบอกว่า รสชาติดี แต่ไม่มีกรุบๆให้เคี้ยวนะครับ (ในขณะที่ผมกำลังถ่ายรูปพนักงานก็ได้มาสอบถามว่าไม่พอใจอะไรรึเปล่า เปลี่ยนให้ก็ได้นะ แต่ผมก็ได้ตอบกลับไปว่า ผมว่าสาขาก็ไมไ่ด้ทำอะไรผิดหรอกครับ ถ้าจะต้องมีใครซักคนผิด ก็คงเป็นเราทุกคน ขอโทษ... MK -_-" ดังนั้นผมจึงขอไม่ลงชื่อสาขานะครับ)

จากคุณ : vermillion
เขียนเมื่อ : 21 ก.ค. 53 09:15:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com