Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาคุยกันเรื่อง การทำสติ๊กเกอร์โลโก้ ของเราเอง ทำง่ายๆสำหรับผู้เริ่มต้นจ้า  

พอดีมีคนถามมาค่ะ ว่าสติ๊กเกอร์หรือโลโก้ที่นุ่นทำ ทำอย่างไร แบบว่าเริ่มทำขาย เล็กๆน้อยๆอยากมี สติ๊กเกอร์โลโก้ร้านเราแปะกับเขาบ้าง จริงๆสำคัญนะคะ โลโก้ และเบอร์โทร จะช่วยทำให้คนอื่นรู้จักเรามากขึ้นค่ะ
วันนี้นุ่นขอเสนอวิธีทำง่ายๆแบบไม่ต้องพึ่งพาโรงพิมพ์ไม่ต้องเสียเงินหลายพันบาท เอาแค่ว่าใช้ไปชิวๆๆก่อน ในกระทู้อาจขอยืมรูปจากในเวปอื่นๆมาบ้างค่ะ เพื่อทีว่าเห็นภาพประกอบแล้วจะช่วยให้เข้าใจง่ายขึ้นค่ะ

จากคุณ : kokang&nana
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 53 13:11:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com