Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าจะแจก บัตรส่วนลดร้านอาหารนี่ มันผิดกฏป่าวคะ หมดอายุ 31 กค แล้วค่ะ  

คือเก็บจนลืม เสียดายมากค่ะ

แต่ไม่ได้ไปแน่ๆ แหละ

บัตรลด ร้าน Miyabi  ที่สยาม ค่ะ (น่าจะซอย 4)

แต่ๆๆๆๆๆ

หมดเขต 31 กค แล้วนะคะ + ใช้ได้แค่ จันทร์ - พฤหัส (วันนี้ไม่ได้แล้ว เค้าบอกว่าวันหยุด)

ทีนี้ ก็เหลือแค่ วันพุธ กะ พฤหัสนี้แล้วอะค่ะ

มี 5 ใบค่ะ / ใบละ 300 บาท

โทรถามแล้ว เค้าว่าลดได้ เฉพาะบุ๊ฟเฟ่ต์(ปิ้งย่าง) หัวละ 439 บาท + ค่า service charge ต่างหาก  (ใช้ 1 ใบ / 1 คน ได้ค่ะ)
ใช้ตอนกี่โมงก็ได้ค่ะ ร้านเปิด 11.30 - 22.30 น.

ใครสนใจ + สามารถมารับได้ แถวสุขุมวิท 19 ( BTS ลง อโศก + รบกวนเข้าซอยมาเล็กน้อยค่ะ) ลงชื่อด่วนค่ะ

คือไม่รู้จะเอาไปให้ใคร คิดว่าในนี้น่าจะมีคนสนใจค่ะ

แจกนะคะ แจก

ถ้าผิดกฏลบได้เลยจ้า

จากคุณ : lekumi
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 53 17:03:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com