Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

OOOOO - ฝ่าพายุตะลุยกินที่เยาวราช (เอี๊ยะแซ ตั้งใจอยู่ ลอดช่องสิงคโปร์เจ้าแรก ฯลฯ) - OOOOO  

เมื่อวานมีโอกาสไปตะลุยกินที่เยาวราชมาค่ะ เป็นการไปเยาวราชเพื่อไปกินเป็นครั้งแรกค่ะเพราะเคยแต่ไปไหว้พระ เตรียมตัวอดอาหารทั้งวันเพื่อมื้อเย็นวันนี้ แต่ฟ้าฝนไม่เป็นใจตกไม่ยอมหยุด จะล้มเลิกทริปก็กะไรอยู่นะคะ สมาชิกทัวร์ตะลุยกินครั้่งนี้เลยเตรียมพับแขนเสื้อคว้ามร่ม และขึ้นฝ่าฝนมุ่งหน้าไปเยาวราชค่ะ

รูปจากเมือวานเยอะมากกกก ขนาดคัดแล้วยังเหลือ 50 เลยคัดๆมาลงแค่บางรูปนะคะ ที่เหลือตามดูที่ิิblogได้เหมือนเคยค่ะ http://mysousvidelife.wordpress.com/2010/07/27/the-melting-pot-of-memories/

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ค. 53 22:51:47

จากคุณ : nidabun
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 53 22:49:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com