Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=^^= Strawberry cheese cake ส่งการบ้าน คุณบ่งบ๊ง ฉลองสอบเสร็จค่ะ อิอิ =^^=  

...สวัสดีค่ะ ..ปกติไม่ค่อยเข้ามาเล่นในห้องก้นครัวเลยค่ะ

เพราะปกติจะเล่นบล็อกใน Bloggang ค่ะ แต่วันนี้มาส่งการบ้านคุณบ่งบ๊ง เห็นคุณบ่งบ๊งเล่น Pantip มากกว่า

เลยมาส่งการบ้านในนี้ค่ะ ..แอบตื่นเต้นค่ะ เพราะ เป็นการโพสทำขนมใน Pantip ครั้งแรกค่ะ >,<

ตอนอัพบล็อกครั้งแรกก็ตื่นเต้นค่ะ ..... ^ ^ ''

วันนี้มาส่งการบ้าน Cherry Cheese Cake ของคุณบ่งบ๊ง แต่กรุ๊ปเปลี่ยนเป็น ซอสสตรอว์เบอร์รี่ค่ะ

อร่อยเหมือนกันนะคะ แฮะๆๆๆ

รูปไม่ค่อยสวยนะคะ เพราะ เดี๋ยวนี้กล้องเป็นอะไรไม่รู้ เริ่มแย่แล้วค่ะ *=*

จากคุณ : มิคุริ
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 53 18:56:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com