Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้าน นาน นาน (เป็นศตวรรษ) โพสต์ที Jumjee's Pecan Coffee Cake  

สวัสดีครับ ไม่ได้เข้ามาห้องก้นครัว ชาตินึงเห็นจะได้ เนื่องจากภารกิจมากมาย พอดีช่วงนี้ว่างๆ ลงบ้างแล้ว ก็เลยขอมาโพสต์สักหน่อยนึงนะครับ

ก็ยังคงอยู่โซนเค้กนุ่มละมุนลิ้นอย่างชิฟฟอนนะครับ สูตรนี้ก็มั่วๆ (ดูจากสภาพก็คงทราบ) ปรับนู่นแปลงนี่ไปเรื่อยไปตามประสา แต่ทานเองก็ว่าอร่อยมากนะครับ (ก็นะ คนค่อนข้างหลงตัวเอง ต้องทำใจ อิอิ)

จากคุณ : jumjee
เขียนเมื่อ : 1 ส.ค. 53 07:32:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com