Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ReViEw - 1st = Buffet Cake @ Le Boulanger, Bangkok Hotel Lotus Sukhumvit  

สวัสดีทุกคนครับ ผมเพิ่งเข้ามาในห้องนี้ประมาณ 2 อาทิตย์กว่าๆ
ได้ความรู้+คำแนะนำดีๆมากมายเกี่ยวกับ Buffet ที่ต่างๆ
จึงอยากขอรีวิวอัพเดทแบ่งปันให้กับทุกคนในห้องนี้เพื่อเป็นการตอบแทน+ขอบคุณครับ

ขอขอบคุณท่านเหล่านี้เป็นพิเศษอีกครั้งที่แวะมา+แสดงความคิดเห็น+ให้คำแนะนำดีๆ
ในกระทู้ที่ผมเคยตั้งถามไปเมื่อเดือนที่แล้วครับ ขอให้เกียรติขึ้นชื่อคนที่แสดงความเห็นบ่อยสุดก่อนนะครับ
คุณ dragonite dragonite dragonite dragonite
คุณ Diselse Diselse Diselse
คุณ comeDD comeDD comeDD
คุณ Dr.boyze Dr.boyze
คุณ Zetsubou
คุณ อยากกินด้วย
คุณ เจ้าหญิงแคนดี้
คุณ au-utcc
คุณ Frabbecapuchino
คุณ jit-tee
คุณ AJAPAN
คุณ มังคุดกวน
คุณ Mr. Fusion
คุณ Are Yoi
คุณ Bell_HuB

ขอเน้นลงรูปอัพเดทว่าช่วงนี้มีอะไรบ้าง ไปเมื่อเดือนที่แล้ว(ก.ค.)ครับ ผมถ่ายเฉพาะที่ผมทานนะครับ
ขออภัยทุกคนด้วยนะครับ ถ้ารีวิวไม่ดีเพราะครั้งแรก
หรือ รูปไม่สวยเพราะใช้กล้องธรรมดา ถ่ายรูปไม่ค่อยเป็นครับ
ความรู้เรื่องคอมๆ หรือ เน็ต ก็ไม่ค่อยสันทัดครับ
ขอขอบคุณทุกคนที่แวะเข้ามานะครับ

ช่วงนั้นยังมีบอลโลก คนจะได้ไม่เยอะครับ

จากคุณ : BigStomach
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 53 11:21:29 A:58.9.6.212 X: TicketID:170996

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com