Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**************อรุสวัสดิ์ค่ะนายที่รักของหนู วันนี้หนูทำ Foie gras กับ เป็ดนะ กับ เนคตารีน นายพอทานได้ไหมคะ**************  

ถึงนายที่รักของหนู..

ตอนที่หนูเขียนนี่เป็นวันอังคารที่ 10 สิงหาคม 2010 เมืองฝรั่งเศสเขา  เวลาได้ 22.40 น. แต่บ้านเราเมืองไทยเวลานี้เป็นเมืองแห่งอนาคตที่สดใสเชียวนะ ก็เร็วกว่าเขาตั้ง 6 ชั่วโมง  ก็ถ้านายตื่นใช่ไหม ก็ได้เวลาหนูต้องเข้านอนพอดี ความจริง วัน เวลา ไม่ได้สำคัญอะไรใช่ไหมนาย วัน เวลาเปลี่ยน ร่างกายเปลี่ยน แต่ใจเปลี่ยนที่ไหนหล่ะ ใจหนูกับนายไม่มีอายุ ไม่มีขาด้วยนะ แต่หนูกับนาย พบกันได้ทุกเมื่อเลย...บางทีใจหนูก็กระโดดได้ ก็ดีใจได้พูดกับนายอีกนะซี

นายที่รักวันนี้หนูจะปรุงตับห่านให้นายนะ นายคงไม่ว่าอะไร ก็ตับนี่ใช่ไหม เขาวางขายกันที่ซุปเปอร์มาเก็ตนะ  นายทานนะ ไม่ใจร้ายหรอก แค่วันนี้เอง

นาย....นี่ตับห่านและน่องเป็ด หนูปรุงไว้กับผลไม้นี่ นายดูสิชอบไหมนะคะ

นี่ไงล่ะ..

แก้ไขเมื่อ 11 ส.ค. 53 14:27:34

จากคุณ : อะนิตา
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 53 03:59:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com