Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=^___^= ....ลาบหมู...ตามด้วย...อ่อมกบ...=^___^=  

รักคุณ

อรุณสวัสดิ์เช้าวันฝนตกค่ะเพื่อนๆห้องก้นครัว

หายไปหลายวันค่ะ อย่าพึ่งลืมกันนะคะ
ตั้งแต่เมื่อวันเสาร์ ลูกสาวหายออกจากบ้าน หาเจอแล้วค่ะ
ไปเที่ยวบ้านคนอื่นเค้า บ้านนั้นเลี้ยงแมวหลายตัว คงเหงา อาจจะอยากมีแควน สาวน้อยปะแป้ง

เมื่อวันจันทร์ ได้รับของจาก  "น้องเอิง" มาให้จากหาดใหญ่ค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ขอบคุณทุกๆท่านค่ะที่แวะเข้ามาทักทาย
ลูกชายค่ะ "ไมเคิล"

หล่อทุกมุม

จากคุณ : เหมียว beautycats
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 53 04:59:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com